Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Góc Tâm Hồn

Góc tâm hồn, nghệ thuật sống, bài học cuộc sống, hạt giống tâm hồn, học làm người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tiền

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
muaphuntiengiang

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiền    Tiền  EmptyFri Apr 25, 2014 5:10 pm

Tôi đang có rất nhiều tâm sự , mong các bạn các anh gở giúp , thật sự tiền nó đóng vai trò như thế nào trong xã hội , và thật sự người mà có nó liệu có phải là sẽ có được tất cả chăng . Năm nay tôi đã 25t mà sự nghiệp tôi chưa tới đâu hết , yêu thích nhiếp ảnh , yêu thích nghệ thuật , làm thơ , đã viết cho mình 1 kịch bản (1 cốt truyện ngắn thôi )
nói chung là viết về cuộc đời đáng thương của mình . Không biết trái đất này có ai tệ hơn tôi chưa chứ tôi làm việc vất vả cũng có phụ giúp gia đình nhưng rất ít , hoàn cảnh tôi ba thì bỏ đi sớm năm tôi 4 tuổi đến nay , tôi làm mọi công việc nói chung là cũng nhiều ngoại trừ việc phi pháp và phi nghĩa là tôi ko làm , tôi làm 8 năm mà tiền phụ giúp gia đình cũng có nhưng rất ít và cố gắng dành dụm để mua cho mình 1 chiếc xe máy mà rất khó khăn , tất cả mọi người xung quanh đều nhìn tôi với cặp mắt rất rẽ tiền , lúc nhỏ tôi thường là 1 món đồ chơi để cho bạn bè tôi sỉ nhục , tụi nó mắn tôi là 1 đứa Con Hoang , lột sạch quần áo tôi và treo lên ngay cửa lớp , nhà rất nghèo tôi mang cơm theo cho bữa ăn trưa để có sức để học buổi chiều tụi bạn nó ko cho tôi ăn cơm , tụi nó đổ cơm xuống đất và đè đầu tôi bảo tôi ăn : " Ăn đi , ăn đi con chó , đứa con hoang , tôi rất hận bọn nó , hận đến hơn 10 năm nay tại sao vậy . Còn bây giờ 1 người câu ruột và người nhà của tôi rất đáng trách lúc tôi làm ko có tiền ai cũng khinh bỉ tôi . Đợt tết tôi làm cũng hơi có tiền tôi lì xì câu tôi 100,000 . Câu nói : " Trời ơi ! thằng An nay làm có tiền rồi Cậu 10 mừng cho con quá , cậu cám ơn con nha , kể từ nay ai dám khinh khi con nói cậu , cậu sẽ lột da người đó thậm chí nếu con đối đãi cậu tốt , con kêu cậu giết người đó cũng đc , tất cả mọi bạn bè , người thân , tôi nói thật 10 người giờ chỉ còn lại 3 người gọi là tạm được thôi . Vậy anh hay chị có thể cho tôi hỏi thật sự năm 2014 này đồng tiền nó ở vị trí nào trong đầu của tất cả mọi người và liệu có phải tôi là người bất hạnh hay chăng và ước mơ tôi có thể chuyển biến cốt truyện của tôi thành Phim được hay ko ? Nickvujic a ấy cụt 2 tay làm được liệu tôi có được là 1 Nickvujic thứ 2 hay chăng
muaphuntiengiang

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiền    Tiền  EmptyWed Apr 30, 2014 4:06 pm

Em đang cảm thấy rất mệt mỏi mong các bác hãy giúp em , em đang rất nhức đầu và đang càm thấy mình ko còn hơi sức để bước tiếp , mệt lắm em đuối sức rồi , 1 là e sẽ buông tay 2 là có người nào đó sẽ chỉ cho 1 lối đi nào đó và em sẽ cố gắng bước đi lần nữa facebook hai lua nhiep anh
mschip

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiền    Tiền  EmptyFri May 30, 2014 2:55 pm

Tiền nó sẽ nằm trong top 3. Tiền bạc, gia đình, bạn bè - 3 cái này chắc sẽ nằm ở vị trí cáo nhất
http://www.halong-bay-cruises.com/
Nha bambimio

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiền    Tiền  EmptyThu Jul 10, 2014 4:45 pm

viết gì đọc thấy vô duyên
Nha bambimio

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiền    Tiền  EmptyThu Jul 10, 2014 4:46 pm

muaphuntiengiang

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: mac cuoi qua    Tiền  EmptyTue Jul 29, 2014 9:30 am

Nha bambimio đã viết:
Tôi hỏi bạn nha , bạn là người đang ở trong tình trạng của tôi hay sao mà bạn biết hay vậy . bạn mới đúng là vô duyên , góp ý và tâm sự dc hay ko là tùy ở bạn còn làm ko dc xin đi chổ khác dùm vậy ai là người vô duyên
Sponsored content

Tiền  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiền    Tiền  Empty

Tiền
Trang 1 trong tổng số 1 trang