Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Góc Tâm Hồn

Góc tâm hồn, nghệ thuật sống, bài học cuộc sống, hạt giống tâm hồn, học làm người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
only you

mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ? Empty
Bài gửiTiêu đề: mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?   mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ? EmptyFri Sep 14, 2012 10:34 am

rõ ràng mình đã cố quên rằng mình đã từng thích anh, zất nhìu. nhưng hôm khai giảng, anh về thăm trường( Shocked )(anh đang học lớp 10, năm ngoái anh học trường mình và anh hơn mình 1 tuổi), lũ bạn đẩy mình và anh lại với nhau, mình đã cố né tránh. sao lúc đó cx thật hỗ độn, vưa vui vừa buồn lại vừa lo lắng. mình không biết anh là ntn trong trái tim mình nữ. mình k yêu anh, chắc chắn đấy! chưa thể gọi là thích anh! phải chăng chỉ là cảm nắng? cảm nắng tới hơn 1 năm trời sao? xa anh, mình nhớ, nhớ lắm, nhớ da diết. anh có vẻ ngoài rất rất bình thường, không nói chuyện gì với mình nhiều...! mình không biết làm sao và hiểu sao về cái thứ cx này nwax, ai cho mình lời khuyên đi Neutral Neutral
admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?   mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ? EmptyWed Sep 19, 2012 5:45 pm

only you đã viết:
rõ ràng mình đã cố quên rằng mình đã từng thích anh, zất nhìu. nhưng hôm khai giảng, anh về thăm trường( Shocked )(anh đang học lớp 10, năm ngoái anh học trường mình và anh hơn mình 1 tuổi), lũ bạn đẩy mình và anh lại với nhau, mình đã cố né tránh. sao lúc đó cx thật hỗ độn, vưa vui vừa buồn lại vừa lo lắng. mình không biết anh là ntn trong trái tim mình nữ. mình k yêu anh, chắc chắn đấy! chưa thể gọi là thích anh! phải chăng chỉ là cảm nắng? cảm nắng tới hơn 1 năm trời sao? xa anh, mình nhớ, nhớ lắm, nhớ da diết. anh có vẻ ngoài rất rất bình thường, không nói chuyện gì với mình nhiều...! mình không biết làm sao và hiểu sao về cái thứ cx này nwax, ai cho mình lời khuyên đi Neutral Neutral
study => tình cảm tuổi mới lớn Smile
hơn tình bạn, nhưng không phải là yêu.
Gọi chung là thích.

Chúc em luôn vui vẻ Smile
http://www.goctamhon.com
dieuanhmuonnoi.1611

dieuanhmuonnoi.1611

Bài gửiTiêu đề: Re: mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?   mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ? EmptyTue Dec 11, 2012 5:51 pm

cái này chỉ là rung động nhất thời của tuổi mới lớn thôi ... nói cho bạn biết rằng: để có được tình yêu thực sự là điều rất khó nhé... tóm lại cảm xúc của bạn k phải là yêu được... Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?   mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ? Empty

mình phải hiểu ntn về chính mình bây giờ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tôi phải làm gì để mình thú vị hơn
» Giúp mình với.(Hok bjk mình nên dừng lại hay tiếp tục nữa)
» mình buồn quá. muốn khóc mà không thẻ khóc đc. rõ ràng là rất yêu chồng mà khi nc với chồng thì lại nói lạnh lùng. làm cho tc vc cứ như ngày 1 xa cách. tại sao mình lại thế?
» Có phải là tình yêu
» Mình cần giúp đỡ