Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Góc Tâm Hồn

Góc tâm hồn, nghệ thuật sống, bài học cuộc sống, hạt giống tâm hồn, học làm người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
thainguyeninfo

thainguyeninfo

Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptySun Jun 12, 2011 9:13 pm

Giả sử có một cô gái đi chơi cùng với 2 người con trai,và cả 2 người kon trai này đều thik người con gái đó .Họ đang đi chơi vui vẻ với nhau,bỏng xuất hiện một tên sở khanh muốn trêu đùa cô gái .
Có 2 tình huống được xảy ra :
-Người con trai thứ nhất thấy người mình yêu bị đe dọa,liền xông vào đánh tên sở khanh,nhưng do sức yếu nên bị đánh bầm dập ...
-Nguời con trai thứ 2 thấy vậy,biết là mình cũng sẽ ko đánh lại đc tên sở khanh đó nên khi tên đó quay qua mình tính đánh thì nhanh miệng kêu là mình không có liên wan đến 2 người đó và bỏ đi,và nhanh chân đi gọi công an tới bắt tên sở khanh đó ...
Lúc xong việc,người con trai thứ 2 tưởng là mình vừa lập đc công nên hí hững chạy tới khoe cô gái,ai nghờ bị cô gái tát cho một cái rồi cô gái quay qua đở người con trai thứ nhất lên và 2 người cùng nhau đi về bỏ lại 1 mình người con trai thứ hai ở đó .
Mình mún hỏi,thật ra con gái đang nghĩ gì trong đầu vậy ???
Liều mình bảo vệ người mình yêu là 1 việc rất đáng khen,nhưng nếu biết mình ko đủ sức mà vẫn liều thì thật ngok,đâu phải cứ liều mạng là giải quyết đc vấn đề đâu....vậy mà .....potaycongai.com
Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! Yy66
http://Kkb}!yN6,K-h.com
zinjiniwa_nta

zinjiniwa_nta

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptyMon Jun 13, 2011 11:04 pm

ko khó hiểu nếu anh hiểu rằng bạn gái ấy đang hiểu lầm rằng tự nhên công an xuất hiện và ko biết đến việc làm của người con trai thứ hai. Nếu em là cậu con trai thứ hai thì chắc em sẽ bỏ qua việc hiểu lầm đó và đợi một dịp nào đó thích hợp giải thích cho cô bé đó hiểu anh chỉ muốn sự an toàn cho cả 3 người! tongue
thainguyeninfo

thainguyeninfo

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptyTue Jun 14, 2011 7:38 pm

hok phải đâu em,người con gái đó biết là công an đến là do người thứ hai gọi,nhưng dzận là vì cô ta thik bạn trai mình là ngươi2 dám liều mạng vì người mình iu hơn ,như vậy mới lẫng mạng,anh thấy lãng xẹt chứ lãng mạng gì,ngu lao vô bị nó đánh cho chết,cuối cùng ko đc gì .
Anh thấy có những lúc chúc ta cần sự lãng mạng,nhưng ....thì phải biết làm thế nào để tốt cho người mình iu chứ cứ lãng mạng woai` có ngày đi gặp ông bà vãi sớm hyhy .
soiduoibien

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptyWed Jul 20, 2011 10:53 am

Xinh quá ra đương cứ phải lo.....may mà cảnh sát đến kịp, không thì sợ răng tôi không đươc biết chuyện nay.hixx!!!!!! Điều mà người ta mang lại cho em là gì. Tuỳ em chon lựa thôi. Cũng chưa biết Bạn bao nhiêu tuổi, cần chọn một người phù hợp hơn. Bạn sẽ cảm thấy yên tâm hơn trong cuộc sống.
trai_thang1211

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptyThu Aug 11, 2011 12:49 am

hỏi nhỏ tí nha - người con trai thứ 2 là bạn hả thainguyeninfo ^^
thainguyeninfo

thainguyeninfo

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptyTue Sep 06, 2011 7:26 pm

trai_thang1211 đã viết:
hỏi nhỏ tí nha - người con trai thứ 2 là bạn hả thainguyeninfo ^^

ấy chít,đây là câu chuyện N đọc đc trong 1 cuốn truyện tuổi teen ak' hjhj .
study study
InvisibleMan

InvisibleMan

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! EmptySat Sep 17, 2011 8:11 am

zinjiniwa_nta đã viết:
ko khó hiểu nếu anh hiểu rằng bạn gái ấy đang hiểu lầm rằng tự nhên công an xuất hiện và ko biết đến việc làm của người con trai thứ hai. Nếu em là cậu con trai thứ hai thì chắc em sẽ bỏ qua việc hiểu lầm đó và đợi một dịp nào đó thích hợp giải thích cho cô bé đó hiểu anh chỉ muốn sự an toàn cho cả 3 người! tongue

Anh lại cho rằng khi người con trai thứ 2 chạy đi...và quay lại với công an. Tất nhiên người con gái sẽ biết được rằng ai là người gọi CA. Thời đại này cần phải biết lượng sức mình em ạ... :p
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái!   Một câu hỏi nhỏ ,cần 1 đáp án lớn từ các bạn gái! Empty

Trang 1 trong tổng số 1 trang