Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Góc Tâm Hồn

Góc tâm hồn, nghệ thuật sống, bài học cuộc sống, hạt giống tâm hồn, học làm người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lời trái tim gửi một người bạn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thainguyeninfo

thainguyeninfo

Lời trái tim gửi một người bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời trái tim gửi một người bạn    Lời trái tim gửi một người bạn  EmptyThu Jan 06, 2011 2:11 pm

- Tớ nói với cậu điều này nhé, tớ biết cậu không bộc lộ mình, không thể hiện mình, rất muốn giấu mình sau nhưng tiếng cười. Nhưng tớ biết cậu có nhiều tâm sự lắm, nhiều điều phải suy nghĩ lắm. Cậu chưa bao giờ nói về mình, về những điều trăn trở của mình, về những suy nghĩ của mình nhưng tớ cảm nhận thấy những con sóng trong mắt cậu.

Lời trái tim gửi một người bạn  1238654955_1

Có thể mọi người cảm nhận cậu là một người vui vẻ đáng yêu nhưng điều tớ thấy ở cậu lại là sự kín đáo sâu lắng. Mọi người luôn cười khi nghe cậu cười, cậu mang niềm vui đến cho mọi người nhưng lại giữ nỗi buồn cho bản thân.

Cậu có biết là ưu điểm của cậu cũng chính là nhược điểm không. Cậu kín đáo, cậu giấu mình rất khéo nhưng chính vì thế cậu lại
phải kiềm chế rất nhiều. Cậu có thể giấu nhưng như thế có tốt hơn khi cậu có thể nói ra điều mình suy nghĩ không. Thực ra tớ
cũng không hoàn toàn thích việc cứ phơi mình ra để người khác biết, nhưng cậu cũng đừng cố giữ nhiều như thế chứ, cậu hãy chia sẻ với những người cậu tin tưởng, không hoàn toàn thì cũng là 1 phần, đừng cứ quanh co mãi với những suy nghĩ của riêng mình nhé.

Tớ chưa đủ thân thiết và biết cách để chia sẻ với cậu suy nghĩ của tớ và tớ cũng không mong tớ là người cậu chia sẻ, đơn giản tớ chỉ muốn nhìn thấy nụ cười thực sự trong mắt những người bạn. Cậu đừng cười khi trong lòng có nỗi buồn, vì như thế nỗi buồn sẽ nhân lên nhiều lắm. Và khi cậu thực sự không muốn cười, nếu không có ai cậu hãy gọi tớ nhé, tớ không biết chia sẻ như thế nào nhưng tớ có thể lắng nghe…

Mong cậu vui nhiều

(nghethuatsong.biz)
http://Kkb}!yN6,K-h.com
JuRy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim gửi một người bạn    Lời trái tim gửi một người bạn  EmptyMon Jan 10, 2011 7:26 pm

Tớ là mem mới. Cũng vô tình nên mới vào được trang này. Tớ cảm thấy thật sự mọi người ở đây rất thoải mái, rất gần gũi. Tớ cũng từng có những người bạn thật sự rất tốt, tụi nó có thể làm tất cả vì mình nhưng càng lớn dần tớ cũng thấy buồn khi mỗi đứa mỗi lớp và dường như mỗi đứa có 1 người bạn mới riêng, ngay cả trong list bạn thân của nó cũng không còn tên mình. Nhiều khi cũng không muốn nói cho tụi nó nghe, vì tụi nó luôn nghĩ mình hồn nhiên thì sao mà có mấy cái tâm trạng này đc.
—¤÷(`[¤* ( Rïñ ) *¤]´)÷¤—

—¤÷(`[¤* ( Rïñ ) *¤]´)÷¤—

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim gửi một người bạn    Lời trái tim gửi một người bạn  EmptyTue Jan 11, 2011 8:47 am

Ban viet hay lam minh thich bai viet nay rat y nghia
thainguyeninfo

thainguyeninfo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim gửi một người bạn    Lời trái tim gửi một người bạn  EmptySun Jan 16, 2011 2:56 pm

JuRy đã viết:
Tớ cũng từng có những người bạn thật sự rất tốt, tụi nó có thể làm tất cả vì mình nhưng càng lớn dần tớ cũng thấy buồn khi mỗi đứa mỗi lớp và dường như mỗi đứa có 1 người bạn mới riêng.

không có buổi tiệc vui nào mà không tàn cả bạn ak,có thể sự ra đi của họ lại chính là sự bắt đầu cho 1 tình bạn mới hơn đến với bạn thì sao.chẳng hạn như bạn đã quyết định vào diendan này của tụi mình thì đồng nghĩa bạn đã trở thành 1 người bạn mới của tụi mình rồi đấy,hãy cùng nhau bắt đầu 1 buổi tiệc vui mới đi bạn nhé Smile
http://Kkb}!yN6,K-h.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời trái tim gửi một người bạn    Lời trái tim gửi một người bạn  Empty

Lời trái tim gửi một người bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cám ơn con trai!
» Mãi mãi mất người bạn!
» Yêu Người
»  Ai Người Tri Ân
» "Người lớn", "Con nít" và điện thoại