Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Hãy đăng ký tài khoản để cùng thảo luận với mọi người nhé.
Diễn đàn Góc Tâm Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Góc Tâm Hồn

Góc tâm hồn, nghệ thuật sống, bài học cuộc sống, hạt giống tâm hồn, học làm người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bình yên

Go down 
Tác giảThông điệp
conlocbayby

Bình yên Empty
Bài gửiTiêu đề: Bình yên   Bình yên EmptyThu Mar 17, 2011 12:22 pm

Bình Yên ...............

Bình yên 1271215093_binhyen_983

:ngungon Có bao giờ chúng ta tự hỏi bản thân mình rằng,thế nào là bình yên,làm sao để có những giây phút đó

:nguquenBình yên của mỗi người khác nhau hoặc cũng có thể giống nhau,đến từ mọi khía cạnh cuộc sống

:themsuaCó thể đơn giản chỉ là một sự quan tâm nhẹ nhàng,một cái nhìn ấm áp,một giây phút bên cạnh người mình thương yêu

:nguquen1Có thể cũng chỉ là một ít thời gian nghỉ ngơi sau những giờ làm việc
:phanvanRất nhiều và rất nhiều những giây phút bình yên,những giây phút hạnh phúc,tại sao lại để nó trôi đi một cách vô nghĩa

:thichuongsuaChúng ta không chỉ có thể cho mình bình yên,mà cũng có thể mang lại cho người khác,bằng những sự lo lắng,quan tâm.và rất nhiều điều ta có thể làm
:themsua Với tôi đó là những điều bình yên,thế còn các bạn,các bạn cảm thấy thế nào,và với các bạn,đâu là sự bình yên của mình,hãy chia sẻ cùng tôi nhé

kiemma18 : http://bioix.com

Bình yên
Trang 1 trong tổng số 1 trang